About registration

ĐÂU LÀ SỐ HỢP TUỔI 1988?

Chào mọi người, tôi rất lấy làm vui khi có cơ hội được mang tới cho các bạn câu chuyện của bản thân mình. Nhìn vào những gì mà tôi có được được ngày hôm nay, chắc hẳn nhiều người không biết rằng tôi ngày trước là người không mấy khi may mắn đâu nhỉ? Nhưng sự thực lại là như vậy và mọi chuyện đã tích cực hơn kể từ khi tôi quan tâm hơn đến phong thủy cho tuổi Mậu Thìn, được hướng dẫn cách xem bói số sim đang sử dụng và chủ động chọn số hợp tuổi 1988 theo phong thủy cho mình.

Nếu là bạn bè, người thân thì sẽ biết rất rõ tôi của năm trước thay đổi so với năm nay ra sao. Từ một kẻ mà năm ngoái vẫn hay bị mọi người nói “thằng này số không bao giờ hết khổ” thì năm nay, tôi tự tin mình đã thay đổi rất nhiều. Trong năm nay, tôi kinh dinh doanh nội thất, lợi nhuận tháng nào cũng tạm ổn ở mức khá, đủ để sắp tới tôi có thể khởi công xây nhà mới và sau đó thành hôn với người yêu lâu năm của mình.

Có thể nói trong vòng 1 năm mà đạt được những kết quả này thì bản thân tôi đã phải nỗ lực không ít. Nói như vậy, không có nghĩa là tôi phủ nhận rằng tôi đã gặp được rất nhiều may mắn trong cuộc sống. Và điều này chỉ xuất hiện kể từ khi tôi biết đến số hợp tuổi 1988 và bắt đầu áp dụng cho mọi sự vật, sự việc quanh mình.

Câu “có thờ có thiêng, có kiêng có lành” chính xác lắm các bạn ạ. Khi biết được tuổi mình hợp với số nào, kỵ với số nào thì tôi mới thấy rằng mình đã dùng rất nhiều con số suốt thời gian đó là số không hợp tuổi. Từ số phòng trọ, số áo bóng đá, số thứ tự tại công ty hay đuôi số điện thoại đều là số 6 hoặc số 7 - đều là các số kỵ cho người tuổi Mậu Thìn. Bở thế tôi chuyển phòng trọ, thay áo đấu, đổi số điện thoại. Còn đối với công việc mà bản thân mình không tìm thấy niềm vui trong 8h làm việc mỗi ngày, tôi cũng quyết định từ bỏ và chọn con đường kinh doanh riêng. Dù sao cũng gần gũi với công việc đã làm và tích lũy cho mình nhiều kinh nghiệm trong việc tìm kiếm nguồn hàng và nhập khẩu hàng hóa.

Quá trình tìm hiểu không mất quá 1 giờ, các thay đổi chỉ trong 1 ngày, nhưng vận may đến với tôi thì vẫn chưa có dấu hiệu dừng lại trong suốt 1 năm qua. Với những gì mà tôi nhận được, tôi nghĩ sẽ thật ích kỷ nếu không chia sẻ với mọi người. Dù sao thì việc tìm số hợp tuổi không có. Để bạn dễ dàng hình dung hơn, tôi sẽ lấy luôn về số hợp tuổi 1988 cho những người tuổi Mậu Thìn giống mình.

• Về số hợp tuổi: năm Mậu Thìn mang mạng Mộc, ta có Thủy sinh Mộc nên số 0 và 1 thuộc mệnh Thủy có thể hợp với bạn. Xét theo điều kiện âm dương cân bằng, năm này là năm dương nên số vận âm, tức là số 0 mới là số hợp tuổi 1988 nhất.
  • Về số khắc tuổi: do Kim khắc Mộc nên số 6, 7 thuộc mạng Kim là số người tuổi Mậu Thìn không nên dùng.

Rất có thể khi tìm hiểu, bạn bắt gặp nhiều luồng ý kiến khác nhau, rất khó để biết được đâu là chính xác, đâu là không nên theo. Do đó tôi cũng chia sẻ luôn về địa chỉ online mà tôi dùng tra cứu các vấn đề về hành mệnh, tử vi, phong thủy. Tôi xin gợi ý các bạn xem phong thủy số điện thoại tại xemvanmenh.net - địa chỉ trực tuyến mà tôi được khuyên là nên dùng từ lúc bắt đầu tìm hiểu về số hợp tuổi 1988. Không chỉ rất đầy đủ, chi tiết, tại đây còn tích hợp nhiều công cụ thú vị để bạn tìm hiểu một cách nhanh chóng mà không phải tốn nhiều thời gian, công sức.

Ngoài ra nếu các bạn biết được địa chỉ nào xem phong thủy hay nữa thì hãy chia sẻ cho mọi người nhé. Xin chúc các bạn và gia đình luôn gặp may mắn trong cuộc sống.